Heavenly Onyx Cloud Serpent

Sở hữu vật phẩm rơi từ trùm thế giới Pandaria. Chọn dịch vụ giao hàng nhanh cho thú cưỡi Black Market hiếm của bạn.

Mục tiêu bàn giao trong 10 ngày
  • Giám sát chủ động sau khi mua
  • Sở hữu nhanh chóng nếu danh sách BMAH xuất hiện sớm
  • Thời gian hoàn thành dự kiến: 10 ngày
Kết thúc việc farm Sha
  • Bỏ qua việc farm Kun-Lai hàng tuần trên các nhân vật phụ
  • Vượt qua chuỗi kill RNG bất tận
  • Chuyển trọng tâm sang các vòng quay BMAH
Độ hiếm của thú cưỡi Pandaria
  • Tỷ lệ rơi dưới 0.3% từ Sha of Anger
  • Dạng rồng bay mang tính biểu tượng của MoP
  • Thú cưỡi danh giá được săn đón trong nhiều năm

Mua Boost Heavenly Onyx Cloud Serpent — đảm bảo nhận được vật phẩm rơi dưới 1% từ Sha of Anger thông qua Black Market và bỏ qua nhiều năm farm Sha hàng tuần đầy lặp lại trên tài khoản của bạn.

Phần thưởng của bạn
  • 🚀 Tránh tỷ lệ rơi dưới 1% — loại bỏ nhu cầu thực hiện hàng trăm lần thử dựa trên may rủi;
  • 💰 Giới hạn giá thầu được thiết lập trước — không phát sinh chi phí vàng bất ngờ.
  • Heavenly Onyx Cloud Serpent được bàn giao — thú cưỡi bay mang tính biểu tượng của Pandaria;
  • 🐉 Một vật phẩm sưu tầm danh giá thời MoP — sự bổ sung nổi bật cho bất kỳ bộ sưu tập thú cưỡi nào;
Quy trình dịch vụ

📝 Đặt hàng → 🔍 Giám sát các Realm → 📬 Bàn giao Serpent

  1. Chọn khu vực ưa thích của bạn và các tùy chọn bổ sung khi thanh toán để thêm Serpent vào hàng đợi của đội ngũ giao dịch chuyên nghiệp của chúng tôi;
  2. Các chuyên gia của chúng tôi quét các vòng quay đấu giá trên tất cả các realm cho đến khi thú cưỡi xuất hiện, đảm bảo giá thầu được đặt và bảo đảm;
  3. Sau khi phiên đấu giá kết thúc, thú cưỡi sẽ được gửi trực tiếp vào hòm thư trong game của nhân vật — sẵn sàng cho cuộc phiêu lưu tiếp theo của bạn.

Requirements

  • Đã mua dịch vụ Character Transfer.
  • Nhân vật cấp 90;

Frequently asked questions

Dịch vụ cày thuê Heavenly Onyx Cloud Serpent trong WoW cung cấp những gì?+

Gói dịch vụ của chúng tôi bao gồm việc giám sát toàn diện Black Market Auction House, thực hiện đặt giá thầu và quản lý quy trình đấu giá cho đến khi Heavenly Onyx Cloud Serpent được thêm thành công vào nhân vật của bạn.

Quy trình để sở hữu Heavenly Onyx Cloud Serpent trong WoW là gì?+

Mặc dù thú cưỡi này chủ yếu đến từ việc farm với tỷ lệ rơi cực thấp, Black Market Auction House là một giải pháp thay thế khả thi. Bằng cách sử dụng dịch vụ này, chúng tôi sẽ quản lý toàn bộ quy trình BMAH, từ việc theo dõi danh sách cho đến khi thắng đấu giá thành công.

Lợi ích của việc mua Boost Heavenly Onyx Cloud Serpent là gì?+

Mua gói boost này giúp bạn bỏ qua nhiều năm farm hàng tuần dựa vào may rủi và không cần phải tự mình theo dõi BMAH, mang lại phương thức đáng tin cậy hơn để thêm một trong những thú cưỡi rồng mang tính biểu tượng nhất trong WoW vào bộ sưu tập của bạn.

Bạn vẫn có thể nhận được Heavenly Onyx Cloud Serpent chứ?+

Chắc chắn rồi. Bạn vẫn có thể sở hữu thú cưỡi này, và dịch vụ của chúng tôi chuyên về việc giành chiến thắng thông qua các danh sách trên Black Market, giúp bạn không cần phải phụ thuộc vào tỷ lệ rơi thấp hàng tuần.

Việc bàn giao được thực hiện như thế nào?+

Ngay khi danh sách mong muốn được xác định, chúng tôi sẽ đặt giá thầu và giám sát cho đến khi thắng thú cưỡi. Sau khi đấu giá thành công, thú cưỡi sẽ được chuyển đến nhân vật của bạn bằng các cơ chế trong game tiêu chuẩn.

Region
Chọn phương thức boost
Total
$
499
Thanh toán nhanhChuyên gia đã xác minhHoàn tiền

You might also like

Cộng đồng của chúng tôi
Uy tín cộng đồng
Phản hồi thực tế từ người chơi ở mọi khu vực, với các đánh giá ngắn gọn và minh chứng tin cậy.
"
E
E***z
PLYesterday
very good booster and super fast order
Prompt Response
Verified Order
CoachAlishor
"
I
i***w
FRYesterday
its not a Zac its a ZAC OF BATTLEFIGHT gg wp
Seamless Process
Verified Order
CoachWhitecore
"
B
B***s
GBYesterday
good gamews
Professional
Trusted Seller
Verified Order
CoachZendo
"
L
L***k
USYesterday
Was such an amazing experience. Very transparent and super kind and informative
Quality Experience
Verified Order
CoachHideous
"
F
F***r
Yesterday
Really good and so professional , quick order and 100% win rate, I highly recommend it !
Prompt Response
Professional
Verified Order
CoachAlishor
"
B
B***s
GBYesterday
easy game, lovely tro play with
Seamless Process
Verified Order
CoachFather
"
S
S***9
PEYesterday
Buena comunicacion, el servicio super rapido y eficiente
Swift Delivery
Verified Order
CoachUnu98
"
B
B***s
GBYesterday
easy games, good a tthe gamea
Seamless Process
Verified Order
CoachWhitecore
"
x***d
x***d
USYesterday
Doing good
Recommended
Trusted Seller
Verified Order
CoachStepBack
"
E
E***z
PLYesterday
quick order
Prompt Response
Verified Order
CoachPracer
"
E
E***z
PLYesterday
perfect dude, mvp
Accurate Description
Verified Order
CoachPendulum
"
C***e
C***e
AUYesterday
Fast & Friendly
Swift Delivery
Verified Order
CoachAcura
"
T
T***h
KWYesterday
great jungler
Quality Experience
Verified Order
CoachHammerul
"
F
f***A
MTYesterday
Ran into a small issue, got fixed straight away, overall happy with the service. All the best
Quality Experience
Verified Order
CoachKoRa
"
R
R***2
Yesterday
Carried even though I played pretty bad. Very polite and engaged.
Professional
Verified Order
CoachRobeter
"
3
3***D
US2 days ago
great carry
Quality Experience
Verified Order
CoachAcura
"
Z***o
Z***o
FR2 days ago
Best jax in top <3
Premium Service
Verified Order
CoachNeakron
"
k***
k***
US2 days ago
Acura is the GOAT! S+++
Quality Experience
Swift Delivery
Verified Order
CoachAcura
"
V***o
V***o
FR2 days ago
a very good player
Trusted Seller
Recommended
Verified Order
CoachFather
"
M
m***a
US2 days ago
good akshan
Professional
Recommended
Verified Order
Coachshanka
"
s***z
s***z
FR2 days ago
fast and kind ty
Swift Delivery
Prompt Response
Verified Order
CoachInFernal
"
A
a***m
DE2 days ago
as usual, fun experience :)
Quality Experience
Verified Order
CoachHammerul
"
B
b***n
US2 days ago
excellent graves jungle, seriously he was soo good, goated at jungle
Premium Service
Verified Order
CoachAcura
"
L
L***M
DE2 days ago
Best Fiora!
Trusted Seller
Accurate Description
Verified Order
CoachFather