Lord Zir

I-unlock ang mga Unique item at ang Diadem of the Ancient Helm. Kasama ang mga summon reagent.

Mabilis na 15m Start
  • ๐Ÿ’จ Mabilis at mahusay na runs
  • ๐Ÿš€ Mabilis na setup at agarang pagsisimula
  • โฑ๏ธ 15-minutong average na queue
Targeted Unique Loot
  • โšก Iwasan ang nakakapagod na RNG farming
  • ๐ŸŽฒ I-maximize ang drop chances bawat kill
  • ๐ŸŽฏ Manghuli ng mga partikular na Uniques at Greater Affixes
Secure at Transparent
  • ๐ŸŽฎ Handa na ang mga self-play option
  • ๐Ÿ›ก๏ธ Secure VPN para sa mga piloted service
  • ๐Ÿ“บ Live stream para sa buong visibility

Bumili ng aming Diablo 4 Lord Zir boosting service para talunin ang boss at makakuha ng top-tier loot. May pagkakataon kang makakuha ng Unique at Uber Unique items. Bukod pa rito, maaari kang makakuha ng Sandscorched Shackles na kailangan para i-summon si Andariel, ang hinahanap na Cosmetic Diadem, at iba pang mga Materyales. Iwasan ang grind sa pamamagitan ng paggamit ng aming propesyonal na serbisyo, na nagpapahintulot sa aming mga expert booster na humawak sa pag-summon at mabilis na pagtalo kay Lord Zir para sa iyo.

Kasama sa Rewards

โš”๏ธ Lord Zir kill sa napiling Torment Difficulty โ€” isang mabilis at mahusay na boss encounter;

๐Ÿ“ฆ Lair boss key โ€” nagbibigay ng access sa huling chest na naglalaman ng Mythic at Ancestral rewards;

โœจ Full loot & runes โ€” makuha ang lahat ng mahahalagang drop mula sa bawat Uber Lord Zir boost session.

Requirements

  • Tapos na ang Main Story o Vessel of Hatred Campaign.
  • Character Level 70;
  • Naka-unlock ang kaugnay na Difficulty;

Paliwanag sa Aming Proseso

โš”๏ธ Party Up โ†’ ๐Ÿ›ก๏ธ Defeat Boss โ†’ ๐ŸŽ Get Rewards

๐Ÿ”นStep 1: Tanggapin ang friend request mula sa iyong booster at pumasok sa grupo;

๐Ÿ”นStep 2: Kami ang magbibigay ng mga kinakailangang Key at hahawak sa laban para sa iyo;

๐Ÿ”นStep 3: Kunin ang iyong loot at kolektahin ang bawat reward na nakuha sa run.

Frequently asked questions

Ano ang kasama sa isang Diablo 4 Lord Zir Boost?+

Ang aming Diablo 4 Lord Zir Boost ay isang propesyonal na carry service na idinisenyo upang tulungan kang talunin si Lord Zir, ang Dark Master of Blood, na isa sa pinakamahirap at kahanga-hangang Lair Bosses sa endgame. Ang aming team ang bahala sa buong laban para sa iyo, na tinitiyak na makakapasok ka agad sa Zir's Hoard para makuha ang iyong mga reward. Kami ang magbibigay ng kinakailangang Exquisite Blood key, kaya hindi mo na kailangang mag-farm ng Helltides o maghanap ng drops. Bumili ng D4 Lord Zir Boost para makakuha ng high-level gear nang walang kahirap-hirap.

Ano ang proseso ng pag-summon kay Lord Zir sa Diablo 4?+

Simula sa Season 9, hindi mo na kailangan ng mga materyales para simulan ang laban kay Lord Zir, kaya maaari mo nang simulan ang laban agad-agad. Gayunpaman, kakailanganin mo pa rin ang Exquisite Blood Lair Key para makuha ang iyong mga reward. Ang aming Diablo 4 Lord Zir Runs for Sale ay may kasama nang mga key, ang pagtalo sa boss, at agarang access sa iyong loot.

Saan matatagpuan si Lord Zir sa Diablo 4?+

Mahahanap mo si Lord Zir sa loob ng The Darkened Way, isang masama at madugong kuta na matatagpuan sa Fractured Peaks, sa silangan ng Kyovashad. Ang lugar na ito ay puno ng mga bampirang kalaban at nakamamatay na panganib. Kung ayaw mong maglakad nang malayo, ang aming Diablo 4 Lord Zir Carries ay nagbibigay-daan sa iyo na mag-warp nang direkta sa aming booster para sa mabilis at ligtas na pagtatapos.

Ano ang paraan para ma-unlock ang Lord Zir's Hoard?+

Pagkatapos mong talunin si Lord Zir, kailangan mong magbigay ng Exquisite Blood para ma-access ang Lord Zir's Hoard, isang chest na naglalaman ng kanyang partikular na blood-magic loot pool. Ang chest na ito ay may garantisadong Uniques, rare Mythic items, at Runes. Kung nais mong i-farm ang mga item na ito nang paulit-ulit nang hindi iniisip ang paghahanap ng mga key, ang aming komprehensibong D4 Lord Zir Runs for Sale ay nagbibigay ng Lair Key, boss kill, at pag-unlock ng chest para mapadali ang iyong endgame farming.

Anong mga cosmetic reward ang makukuha mula kay Lord Zir sa Diablo 4?+

Si Lord Zir ay may pagkakataong mag-drop ng Diadem of the Ancient, isang rare helm cosmetic na nagbibigay sa iyong character ng madilim at maringal na hitsura. Sa BoostRoyal, maaari kang bumili ng Lord Zir runs sa abot-kayang presyo para i-farm ang unique cosmetic na ito habang pinapaganda rin ang iyong gear.

Difficulty
Realm
Boost Method
Extra gold
๐Ÿ’ก Smart choice: 68% of customers add gold
Order summary
Difficulty: Torment IV
Number of kills x1ร—1
Total
$
4
Mabilis na checkoutMga na-verify na proMoney-back

You might also like

Ang Aming Komunidad
Tiwala ng Komunidad
Tunay na feedback mula sa mga player sa iba't ibang rehiyon, mabilis basahin, at garantisadong mapagkakatiwalaan.
"
E
E***z
PLYesterday
very good booster and super fast order
Prompt Response
Verified Order
CoachAlishor
"
I
i***w
FRYesterday
its not a Zac its a ZAC OF BATTLEFIGHT gg wp
Seamless Process
Verified Order
CoachWhitecore
"
B
B***s
GBYesterday
good gamews
Professional
Trusted Seller
Verified Order
CoachZendo
"
L
L***k
USYesterday
Was such an amazing experience. Very transparent and super kind and informative
Quality Experience
Verified Order
CoachHideous
"
F
F***r
Yesterday
Really good and so professional , quick order and 100% win rate, I highly recommend it !
Prompt Response
Professional
Verified Order
CoachAlishor
"
B
B***s
GBYesterday
easy game, lovely tro play with
Seamless Process
Verified Order
CoachFather
"
S
S***9
PEYesterday
Buena comunicacion, el servicio super rapido y eficiente
Swift Delivery
Verified Order
CoachUnu98
"
B
B***s
GBYesterday
easy games, good a tthe gamea
Seamless Process
Verified Order
CoachWhitecore
"
x***d
x***d
USYesterday
Doing good
Recommended
Trusted Seller
Verified Order
CoachStepBack
"
E
E***z
PLYesterday
quick order
Prompt Response
Verified Order
CoachPracer
"
E
E***z
PLYesterday
perfect dude, mvp
Accurate Description
Verified Order
CoachPendulum
"
C***e
C***e
AUYesterday
Fast & Friendly
Swift Delivery
Verified Order
CoachAcura
"
T
T***h
KWYesterday
great jungler
Quality Experience
Verified Order
CoachHammerul
"
F
f***A
MTYesterday
Ran into a small issue, got fixed straight away, overall happy with the service. All the best
Quality Experience
Verified Order
CoachKoRa
"
R
R***2
2 days ago
Carried even though I played pretty bad. Very polite and engaged.
Professional
Verified Order
CoachRobeter
"
3
3***D
US2 days ago
great carry
Quality Experience
Verified Order
CoachAcura
"
Z***o
Z***o
FR2 days ago
Best jax in top <3
Premium Service
Verified Order
CoachNeakron
"
k***
k***
US2 days ago
Acura is the GOAT! S+++
Quality Experience
Swift Delivery
Verified Order
CoachAcura
"
V***o
V***o
FR2 days ago
a very good player
Trusted Seller
Recommended
Verified Order
CoachFather
"
M
m***a
US2 days ago
good akshan
Professional
Recommended
Verified Order
Coachshanka
"
s***z
s***z
FR2 days ago
fast and kind ty
Swift Delivery
Prompt Response
Verified Order
CoachInFernal
"
A
a***m
DE2 days ago
as usual, fun experience :)
Quality Experience
Verified Order
CoachHammerul
"
B
b***n
US2 days ago
excellent graves jungle, seriously he was soo good, goated at jungle
Premium Service
Verified Order
CoachAcura
"
L
L***M
DE2 days ago
Best Fiora!
Trusted Seller
Accurate Description
Verified Order
CoachFather