The Desert Perpetual

I-unlock ang iyong Raid Exotic, kumuha ng tambak na eksklusibong raid loot, at angkinin ang iyong natatanging raid Emblem.

Whirling Ovation Hunt

Hanapin ang Whirling Ovation Exotic mula sa huling boss encounter.

Efficient Raid Clear

Sakupin ang The Desert Perpetual raid sa isang solong, flawless run.

High-End Raid Loot

Kumuha ng elite raid weapons at armor na may meta-defining set bonuses.

Bumili ng BoostRoyal Destiny 2 The Desert Perpetual Boost para makakuha ng kumpletong raid run, mga rare reward, triumph, at posibleng Exotic drop—na ihahatid nang may bilis, seguridad, at propesyonal na gabay. Sakupin ang Edge of Fate raid kasama ang aming mga eksperto at kunin ang pinakamahusay na Armor Sets & Weapons agad!

Ang Iyong mga Reward
  • 💎 Top-Tier Gear – kumuha ng mga raid weapon at armor na may meta-defining Set Bonuses;
  • 🌐 Kahit sinong Guardian, Kahit anong Platform – isang ligtas at crossplay-compatible na serbisyo na naka-customize para sa iyong partikular na account.
  • Whirling Ovation Exotic – dagdagan ang iyong tsansa na makuha ang lubos na hinahangad na raid weapon na ito mula sa huling boss encounter;
  • 🚀 Full Raid Completion – iwasan ang mga hindi kinakailangang wipe at stress sa pamamagitan ng pagtatapos ng The Desert Perpetual sa isang efficient na session;
  • 🏆 Exclusive Raid Emblem – ipakita ang iyong Third Unknown Emblem para maiba ang iyong sarili sa ibang mga manlalaro;

Requirements

  • Destiny 2 account na may biniling pinakabagong expansion.

Ang Aming Proseso

🛍️ I-customize ang Iyong Order

  • Piliin ang iyong mga gustong opsyon at bilhin ang iyong D2 The Desert Perpetual Raid carries.

🤝 Komunikasyon

  • Kokontakin ka namin sa pamamagitan ng email o live chat para mag-set up ng Discord channel, na magpapahintulot sa iyong makipag-sync sa iyong manager at subaybayan ang farming progress.

Paglulunsad ng Serbisyo

  • Sisimulan ng iyong pro booster ang The Desert Perpetual carry sa loob ng 30 minuto o sa iyong nakatakdang oras.

🕹️ Piliin ang Iyong Mode

  • Self-Play: makikilahok ka sa fireteam ng booster para sa isang hands-on na karanasan.
  • Piloted: ang booster ay mag-a-access sa iyong account (gumagamit ng VPN para sa seguridad).

Pagtatapos

Ang bawat napiling extra ay tatapusin. Kung may mga gawaing hindi pa tapos, magbibigay kami ng karagdagang run hanggang sa matapos ito.

Makakatanggap ka ng update kapag tapos na ang D2 The Desert Perpetual boosting — i-enjoy ang iyong loot! Pakitandaan na ibahagi ang iyong feedback sa Trustpilot.

Frequently asked questions

Paano gumagana ang Destiny 2 The Desert Perpetual Boost?+

Ang aming mga propesyonal na manlalaro ay nagbibigay ng kumpletong raid carry service, na nagpapahintulot sa iyong tapusin ang pinakabagong Destiny 2 raid kasama sila o sa pamamagitan ng piloted session. Kasama sa iyong mga reward ang XP, triumph progress, loot, at pagkakataong mag-unlock ng mga challenge at secret chest batay sa iyong mga napiling opsyon.

Anong mga item at reward ang available sa The Desert Perpetual raid?+

Makakakuha ka ng armor, mga eksklusibong armas, Seal advancement, at triumph progress, kasama ang mga Pinnacle drop at posibleng raid Exotic. Kung aktibo, ang mga secret chest ay nagbibigay ng karagdagang loot at mga armas na may red-border na bersyon.

Gaano kaligtas ang serbisyong ito?+

Siyempre. Ang bawat boost ay ginagawa ng mga bihasa at beripikadong raider na sumusunod sa mga safety protocol ng BoostRoyal at gumagamit ng mga VPN. Mahigpit naming ipinagbabawal ang paggamit ng mga bot, macro, o cheat, na tinitiyak na ang lahat ng piloted run ay 100% ligtas.

Posible bang makilahok ako mismo sa raid?+

Siyempre! Piliin ang Self-Play kung nais mong makilahok sa raid kasama ang aming team. Kung mas gusto mo ang mas educational na approach, piliin ang Self-Play + Coaching, kung saan gagabayan ka namin sa bawat damage phase, role, at mechanic.

Ano ang inaasahang tagal para sa The Desert Perpetual Boost?+

Ang isang full clear ay karaniwang nangangailangan ng 1.5–2 oras para matapos. Maaari kang pumili ng Super Express o Express para sa mas mabilis na oras ng pagtatapos, bagaman ang tagal ay nakadepende sa availability ng team at sa iyong posisyon sa queue.

Garantisado ba ang drop ng Exotic na armas?+

Dahil ang mga Exotic sa Destiny 2 ay tinutukoy ng RNG, hindi namin magagarantiya ang drop maliban kung magbibigay ang Bungie ng farmable na paraan. Tinatapos namin ang bawat encounter para matiyak na ang iyong tsansa ay kasing-taas hangga't maaari, bagaman hindi namin ginagamit ang pariralang "exotic farming" upang maiwasan ang SEO cannibalization.

Nakakapagbigay ba kayo ng Flawless completion?+

Oo! Sa pagpili ng Flawless add-on, maaari mong ipatapos ang raid nang walang anumang pagkamatay, na isang mainam na paraan para makakuha ng Triumph progress.

Nagbibigay ba ang serbisyong ito ng credit para sa Raid Report at Triumphs?+

Oo. Ang bawat full completion ay naitatala sa iyong Raid Report profile at nakakatulong sa iyong mga Seal at Triumph.

Service Type
Run type
Current Feat progress
Feat slots to unlock
Order summary
Choose the number of feat slots to unlock: I need to unlock 1 Feat slot+100%
Number of guardians x1×1
Total
$
19
98
Mabilis na checkoutMga na-verify na proMoney-back

You might also like

Ang Aming Komunidad
Tiwala ng Komunidad
Tunay na feedback mula sa mga player sa iba't ibang rehiyon, mabilis basahin, at garantisadong mapagkakatiwalaan.
"
E
E***z
PLYesterday
very good booster and super fast order
Prompt Response
Verified Order
CoachAlishor
"
I
i***w
FRYesterday
its not a Zac its a ZAC OF BATTLEFIGHT gg wp
Seamless Process
Verified Order
CoachWhitecore
"
B
B***s
GBYesterday
good gamews
Professional
Trusted Seller
Verified Order
CoachZendo
"
L
L***k
USYesterday
Was such an amazing experience. Very transparent and super kind and informative
Quality Experience
Verified Order
CoachHideous
"
F
F***r
Yesterday
Really good and so professional , quick order and 100% win rate, I highly recommend it !
Prompt Response
Professional
Verified Order
CoachAlishor
"
B
B***s
GBYesterday
easy game, lovely tro play with
Seamless Process
Verified Order
CoachFather
"
S
S***9
PEYesterday
Buena comunicacion, el servicio super rapido y eficiente
Swift Delivery
Verified Order
CoachUnu98
"
B
B***s
GBYesterday
easy games, good a tthe gamea
Seamless Process
Verified Order
CoachWhitecore
"
x***d
x***d
USYesterday
Doing good
Recommended
Trusted Seller
Verified Order
CoachStepBack
"
E
E***z
PLYesterday
quick order
Prompt Response
Verified Order
CoachPracer
"
E
E***z
PL2 days ago
perfect dude, mvp
Accurate Description
Verified Order
CoachPendulum
"
C***e
C***e
AU2 days ago
Fast & Friendly
Swift Delivery
Verified Order
CoachAcura
"
T
T***h
KW2 days ago
great jungler
Quality Experience
Verified Order
CoachHammerul
"
F
f***A
MT2 days ago
Ran into a small issue, got fixed straight away, overall happy with the service. All the best
Quality Experience
Verified Order
CoachKoRa
"
R
R***2
2 days ago
Carried even though I played pretty bad. Very polite and engaged.
Professional
Verified Order
CoachRobeter
"
3
3***D
US2 days ago
great carry
Quality Experience
Verified Order
CoachAcura
"
Z***o
Z***o
FR2 days ago
Best jax in top <3
Premium Service
Verified Order
CoachNeakron
"
k***
k***
US2 days ago
Acura is the GOAT! S+++
Quality Experience
Swift Delivery
Verified Order
CoachAcura
"
V***o
V***o
FR2 days ago
a very good player
Trusted Seller
Recommended
Verified Order
CoachFather
"
M
m***a
US2 days ago
good akshan
Professional
Recommended
Verified Order
Coachshanka
"
s***z
s***z
FR2 days ago
fast and kind ty
Swift Delivery
Prompt Response
Verified Order
CoachInFernal
"
A
a***m
DE2 days ago
as usual, fun experience :)
Quality Experience
Verified Order
CoachHammerul
"
B
b***n
US2 days ago
excellent graves jungle, seriously he was soo good, goated at jungle
Premium Service
Verified Order
CoachAcura
"
L
L***M
DE2 days ago
Best Fiora!
Trusted Seller
Accurate Description
Verified Order
CoachFather